Tiari Technology

Công ty TNHH Thương Mại Dịch Vụ Kỹ Nghệ Tiari chuyên cung cấp các thiết bị, dịch vụ, giải pháp công nghệ tốt nhất và phù hợp với lợi ích và giá trị của đối tác và khách hàng. Tiari là đối tác ủy quyền của Dell Technologies và là reseller của nhiều công ty công nghệ hàng đầu như VMware, Cambium Network, KB Vision…

  • Máy chủ Dell EMC
  • Lưu trữ Dell EMC
  • Laptop Dell
  • PC Dell
  • Dell Networking
  • Màn hìnhDell
  • Backhault Cambium
  • Cnvision Cambium
  • VMware hybrid cloud
  • Dịch vụ CNTT
1header Fanpage

Các dòng sản phẩm phổ biến của Dell Technologies

Dell Networking

Dell EMC Switch N1124T-ON, L2, 24 ports RJ45 1GbE, 4 ports SFP+ 10GbE, Stacking

Dell EMC Switch N1124P-ON, L2, 24 ports RJ45 1GbE, 12 ports PoE/PoE+, 4 ports SFP+ 10GbE, Stacking

Dell EMC Switch N1148T-ON, L2, 48 ports RJ45 1GbE, 4 ports SFP+ 10GbE, Stacking

Dell EMCSwitch N1148P-ON, L2, 48 ports RJ45 1GbE, 24 ports PoE/PoE+, 4 ports SFP+ 10GbE, Stacking

Dell Networking X1008 Smart Web Managed Switch, 8x 1GbE ports, AC or POE powered

Dell Networking X1008P Smart Web Managed Switch, 8x 1GbE PoE ports

Dell Networking X1018 Smart Web Managed Switch, 16x 1GbE and 2x 1GbE SFP ports

Dell Networking X1018P Smart Web Managed Switch, 16x 1GbE PoE and 2x 1GbE SFP ports

Dell Networking X1026 Smart Web Managed Switch, 24x 1GbE and 2x 1GbE SFP ports

Dell Networking X1026P Smart Web Managed Switch, 24x 1GbE PoE (up to 12x PoE+) and 2x 1GbE SFP ports

Dell Networking X1052 Smart Web Managed Switch, 48x 1GbE and 4x 10GbE SFP+ ports

Dell Networking X1052P Smart Web Managed Switch, 48x 1GbE (24x PoE – up to 12x PoE+) 4x 10GbE SFP+

Dell Networking X4012 Smart Web Managed Switch, 12x 10GbE SFP+ ports

Dell Networking N1524, 24x 1GbE + 4x 10GbE SFP+ fixed ports, Stacking, IO to PSU airflow, AC

Dell Networking N1524P, PoE+, 24x 1GbE + 4x 10GbE SFP+ fixed ports, Stacking, IO to PSU airflow, AC

Dell Networking N1548, 48x 1GbE + 4x 10GbE SFP+ fixed ports, Stacking, IO to PSU airflow, AC

Dell Networking N1548P, PoE+, 48x 1GbE + 4x 10GbE SFP+ fixed ports, Stacking, IO to PSU airflow, AC

Dell Networking N2024, L2, 24x 1GbE + 2x 10GbE SFP+ fixed ports, Stacking, IO to PSU airflow, AC

Dell Networking N2024P, L2, POE+, 24x 1GbE + 2x 10GbE SFP+ fixed ports, Stacking, IO to PSU air, AC

Dell Networking N2048, L2, 48x 1GbE + 2x 10GbE SFP+ fixed ports, Stacking, IO to PSU airflow, AC

Dell Networking N2048P, L2, POE+, 48x 1GbE + 2x 10GbE SFP+ fixed ports, Stacking, IO to PSU air, AC

RPS720 External Power Supply (for N15xx, N20xx, PC55xx, PC70xx non-PoE) up to 4 switches

Dell Networking Aerohive AP122 Wireless Access Point, Indoor,Int Ant 2×2:2 11n/ac, 1xGbE, ELW, W

Dell Networking Aerohive AP130 Wireless Access Point,Indoor, Int Ant 2×2:2 11n/ac, 1xGbE, ELW, W

Dell Networking Aerohive AP230 Wireless Access Point, Indoor,Int Ant 3×3:3 11n/ac, 1xGbE, ELW, W

Dell Networking, Transceiver, SFP+, 10GbE, SR, 850nm Wavelength, 300m Reach – Kit

Dell Networking,Transceiver,SFP,1000BASE-LX,1310nm Wavelength,10km Reach – Kit

Dell Networking, Transceiver, SFP, 1000BASE-SX, 850nm Wavelength, 550m Reach – Kit

Dell Networking, Transceiver, SFP+, 10GbE, LR, 1310nm Wavelength, 10km Reach – Kit

CÁC LOẠI THIẾT BỊ KHÁC

865e356604d9fc87a5c8

dịch vụ của chúng tôi

  • Thi công hệ thống mạng, lắp đặt, tháo lắp, di dời thiết bị, đánh nhãn, chỉnh lý dây mạng trong tủ rack
  • Bán gói bản quyền phần mềm Microsoft
  • Thi công, lắp đặt các thiết bị văn phòng khác
  • Thi công hệ thống điện nhẹ
  • Gia hạn gói bảo hành Dell Technologies

ĐỐI TÁC VÀ KHÁCH HÀNG CỦA CHÚNG TÔI?

DỰ ÁN TIÊU BIỂU ĐÃ TIỂN KHAI

 

 

THÁO LẮP THIẾT BỊ, DI DỜI TỦ RACK, THI CÔNG CHỈNH LÝ HỆ THỐNG MẠNG CÔNG TY RDC (Hợp tác với Vietnam Moving)

6008bf5c8ee376bd2ff2

 

 

THÁO LẮP THIẾT BỊ, DI DỜI TỦ RACK, THI CÔNG CHỈNH LÝ HỆ THỐNG MẠNG CÔNG TY ALIPAY – LAZADA (Hợp tác với Vietnam Moving)

B82ae415d5aa2df474bb

 

 

THÁO LẮP THIẾT BỊ, DI DỜI TỦ RACK, THI CÔNG CHỈNH LÝ HỆ THỐNG MẠNG CÔNG TY K+ (Hợp tác với Vietnam Moving)

4aa9dfc9ec7614284d67

 

 

THÁO LẮP THIẾT BỊ, DI DỜI TỦ RACK, THI CÔNG CHỈNH LÝ HỆ THỐNG MẠNG CÔNG TY DELL EMC VIETNAM

694c9f0cadb355ed0ca2

 

 

THI CÔNG HỆ THỐNG MẠNG VĂN PHÒNG DELL EMC VIETNAM

865e356604d9fc87a5c8

 

 

THI CÔNG HỆ THỐNG ĐIỆN, LẮP ĐẶT ĐÈN LED ÂM TRẦN VĂN PHÒNG DELL EMC VIETNAM

6cc2428079e180bfd9f0

 

 

CHỈNH LÝ HỆ THỐNG ĐIỆN, MẠNG PHÒNG HỌP DELL EMC VIETNAM

A8a6a9999b2663783a37

 

 

THI CÔNG HỆ THỐNG WIFI DELL EMC VIETNAM

 

 

 

 

BÁN THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ THÔNG TIN CHO CÔNG TY NGỌC HÀO

568798 Six Core Dell Xps 8930 Desktop

 

 

THI CÔNG HỆ THỐNG CAMERA GIÁM SÁT ATM CHO VIETCOMBANK

92d6b75387ec7fb226fd